Editocin mu sun zaɓi waɗannan abubuwan da kansu saboda muna tunanin kuna son su kuma kuna iya son su akan waɗannan farashin.Idan ka sayi kaya ta hanyoyin haɗin yanar gizon mu, ƙila mu sami kwamitocin.Har zuwa lokacin bugawa, farashi da samuwa daidai ne.Ƙara koyo game da siyayya a yau.
Tun daga farkon barkewar cutar, mutane da yawa sun ƙara yawan lokaci a gida.Wasu mutane sun juya zuwa ayyukan inganta gida a ƙarshen shekarar da ta gabata, kamar gyara wuraren zama na waje, shigar da wuraren wanka, da ginin benaye.Ga wadanda ke son a shagaltuwa a cikin bazara, aikin lambu kuma yana ƙara zama sananne.
Masu karatun siyayya kuma suna ƙara sha'awar siyar da kayan daki a waje da gasassun gas da masana suka ba da shawarar.Kafin lokacin rani, ciyawar da ke kusa da gidanku na iya bayyana akan jerin abubuwan da za ku yi-kuma ɗayan kayan aikin da za su iya zama masu amfani a hannu shine trimmer.Mun tuntuɓi masana don fahimtar abin da masu yanke kirtani suke, yadda suke aiki, da kuma mafi kyawun abubuwan da za a iya la'akari da su a yanzu.
Wanda ya kafa kamfanin gyaran shimfidar wuri Christine Munge ya bayyana cewa yana da burin karawa masu yankan lawn da kuma ci gaban ciyawa da ba zai iya kamawa ba."An fi amfani dashi don ƙirƙirar gefuna masu tsabta da kuma iyakokin lawn bayan yanka don samar da Kyawawan, kyakyawan bayyanar" Birch da ƙirar Basil.
Wani lokaci za ku ga masu gyara waya da ake kira lawn mowers, lawn mowers, da lawn mowers."Waɗannan samfuran iri ɗaya ne, kuma bayanin su ya ɗan bambanta dangane da yadda masu amfani ke amfani da su," in ji Monji.
Akwai kuma wani kamfani mai suna Weed Eaters, wanda ke samar da nasa layin masu yankan igiya - wannan ya haifar da "wasu rudani saboda mutane da yawa suna kiran kayan aikin da kanta mai ciyawa, ba tare da la'akari da alamar ba," game da Joshua Bateman ya bayyana, mai lambu kuma mai gidan. Yarima Lambuna Na Siyarwa da Hayar a Pittsburgh, Pennsylvania.Amma kirtani trimmer shine sunan da aka fi sani da wannan kayan aiki - wannan shine yadda za ku same shi ana sayar da shi a 'yan kasuwa kamar Home Depot da Lowe's.
Ana yin amfani da kayan gyara kirtani ta gas, wutar lantarki ko batura.Anan ga yadda Will Hudson, babban ɗan kasuwa a Kayan Aikin Wutar Wuta na Gida, ya bayyana bambance-bambancen da ke tsakanin ukun.
"Zaɓa na ga mai gida zai zama samfurin baturi mai ƙarfi, don haka ba kwa buƙatar damuwa game da wayoyi ko sake cikawa," in ji Monji.Don matsakaita tsayin daka, Bateman ya yarda cewa masu gyara kirtani masu ƙarfin baturi sune mafi kyau, musamman tunda ya ga gagarumin ci gaba a rayuwar batir a cikin 'yan shekarun nan.Nau'in ciyawa a gabanku ko bayan gida kuma na iya taimaka muku yanke shawarar ko kuna buƙatar na'urar sarrafa wutar lantarki, gas, ko mai sarrafa baturi.Bateman ya ce masu datsa wutan lantarki ko na baturi na iya yin kokawa fiye da masu sarrafa man fetur saboda ciyawa ko ciyawa.
Amma wannan ba yana nufin kada a yi amfani da masu gyara igiyoyin gas ko lantarki a gida ba.Bateman yana ba da shawarar cewa don manyan kaddarorin, iskar gas na samar da mafi yawan ƙarfi-waɗannan trimmers gabaɗaya suna buƙatar ƙarin kulawa kuma sun fi nauyi ɗauka.Ya kara da cewa masu gyara igiyoyin wutar lantarki galibi su ne mafi arha daga cikin ukun kuma sun fi dacewa da kananan girma domin wayoyi na iya tafiya ne kawai.
Mun tattara abubuwan da suka dace na kirtani da masana suka ba da shawarar, wanda ya ƙunshi mai, wutar lantarki, da zaɓuɓɓukan da batir ke aiki da jeri na farashi.
Bateman ya fi so trimmer mai ƙarfin baturi shine wannan ƙirar mai ninkawa daga mai samar da kayan aikin wuta DEWALT.Ya yaba wa batirin na’urar yankan igiyar, yana mai cewa yana aiki fiye da sauran kayayyakin da ke kasuwa-Masu duba sama da 950 na Home Depot sun ba shi matsakaicin darajar tauraro 4.4.Baya ga baturi da kuma ikon canzawa tsakanin gudu biyu, wannan trimmer yana da tsiri mai inci 14 a gefen kai wanda aka ƙera don taimaka masa yanke wuri mai faɗi.
Gary McCoy, manajan kantin sayar da kayayyaki na Lowe's a Charlotte, North Carolina, ya ba da shawarar kewayon EGO na masu gyara wutar lantarki.Ya ce wa] annan masu yankan suna da ban sha'awa tare da dandamalin baturi guda ɗaya wanda zai iya daidaitawa ko wuce aikin ƙirar gas na gargajiya, duk ba tare da hayaniya ko hayaki ba," in ji shi.Samfurin ya karɓi bita sama da 200 akan Amazon kuma ya sami ƙimar tauraro 4.8.Trimmer yana da tsinken yankan inci 15 da injin da aka ƙera don ƙaramar girgiza.Baturin ya dace da sauran kayan aikin EGO POWER+ kuma ya haɗa da alamar cajin LED.Kuna iya samun kayan aikin da kanta a Lowe's da Ace Hardware, ban da batura.
Bateman ya ba da shawarar wannan ƙirar a matsayin "zaɓi mai rahusa don ƙananan ayyuka."Yana da hanyar yankan inci 18 wanda ke rufe ƙarin ƙasa da abin hannu, yana sauƙaƙa riƙewa a hannu.Har ila yau, trimmer ya haɗa da kulle don riƙe igiya a wurin lokacin da kake motsawa a kan lawn.Wannan sanannen zaɓi ne ga masu siyayyar Amazon, tare da ƙimar taurari 4.4 cikin kusan bita 2,000.
Monji ya ba da shawarar wannan kirtani trimmer, yana kwatanta shi a matsayin "farashi mai ma'ana don aiki da aiki."Trimmer ya haɗa da sauyawa mai saurin gudu biyu wanda za'a iya daidaita shi don yanke faɗin inci 13 zuwa 15.Hakanan za'a iya daidaita hannun.Baturi da caja akan wannan ƙirar sun dace da wasu kayan aikin a cikin jerin Ryobi One+.A Gidan Depot na Gida, wannan trimmer ya sami matsakaicin ƙimar tauraro 4.2 cikin kusan bita 700.
Don amfani da ƙwararru, zaɓin Bateman shine wannan trimmer daga STIHL, kamfani da aka sani da sarƙoƙi da sauran kayan aikin waje.Yana da riƙon zoben roba don riƙe shaft da tsakiyar baffle.Waɗannan kayan aikin suna taimakawa rage hayaniya daga mai gyara.Bateman ya kuma ce wannan trimmer yana aiki da kyau ga waɗanda suka mallaki manyan kadarori.Bateman ya yi bayanin: "Wannan mai datsawar numfashi yana da sauƙin farawa, yana da iko mai ƙarfi don datsa dogayen ciyawa, kuma yana rage girgiza, wanda ya dace da amfani na dogon lokaci."Kodayake ana siyar da shi akan gidan yanar gizon STIHL na kansa, zaku iya samun samfurin akan Ace Hardware kuma ku sami shi kyauta a cikin kantin sayar da kaya ko karban hanya.
Kodayake masana suna ba da shawarar waɗanda suka fi so, ga wasu dillalai (a cikin jerin haruffa) ɗauke da kewayon kayan gyaran igiya don amfani da waje.
McCoy ya bayyana cewa, a takaice, masu yankan lawn “suna amfani da igiyoyi da igiyoyi a madauwari motsi don yanke ciyawa ko ciyawa.”Shaft na iya zama mai lankwasa ko madaidaiciya.McCoy ya ce madaidaicin sanduna yawanci suna ba da ƙarin keɓancewa: zaku iya zaɓar ƙarin abubuwan haɗin gwiwa don canza kan igiya trimmer.Wasu daga cikin waɗannan na'urorin an tsara su musamman don gefuna, kuma an tsara wasu kayan haɗi don bishiyoyi.
Shugaban mai yanke waya yana gyara spool.“Kirtani” a cikin kirtani a haƙiƙa yana nufin kirtani.Bateman ya nuna cewa da yawa daga cikin masu gyara zaren zamani suna da spool mai sauƙi don ɗaukar kaya, yana ba ku damar ɗora spool ta ramuka biyu ba tare da sauke spool ba kwata-kwata - za a iya raunata spool har zuwa aiki.Ya ba da shawarar cewa masu farawa su nemo madaidaicin zaren tare da aikin spool mai sauƙin ɗaukar nauyi-wasu masu gyara zaren gargajiya da ƙwararru suna buƙatar fitar da duk spool ɗin don maye gurbin zaren.
Hudson ya bayyana cewa saboda string trimmer yana da ƙarfi, yana da mahimmanci a shirya da kuma kare shi kafin kunna shi.Ya ba da wasu takamaiman shawarwari.
Lokacin aikawa: Agusta-24-2021